หนองแขม 52 เว็บบอร์ด, Nk52 webboard
ธันวาคม 18, 2014, 09:19:58 AM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
1320 กระทู้ ใน 237 หัวข้อ โดย 997 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: opbkmooevf
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
หนองแขม 52 เว็บบอร์ด, Nk52 webboard  |  หมวด ชิว ชิว  |  มีลิงค์อยากอวด  |  หัวข้อ: เบอร์โทร พ.ต.ท. อัศวิน ขวัญเมือง ตำรวจดีก็มีนะครับ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เบอร์โทร พ.ต.ท. อัศวิน ขวัญเมือง ตำรวจดีก็มีนะครับ  (อ่าน 3475 ครั้ง)
Kray
Newbie
*

K คร้าบ ^_^V

kray_ert@hotmail.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2009, 10:03:08 AM »

พ.ต.ท. อัศวิน ขวัญเมือง ( ผู้ช่วยผู้บัญชาการตำรวจแห่งชาติ )

081-9472828

เบอร์ส่วนตัวของท่านครับ ใครจะร้องเรียนเรื่องต่างๆ
(ที่จำเป็นเร่งด่วนนะครับ)
ไม่ได้รับความเป็นธรรม หรือพบแหล่ง อบายมุข อาวุธ ยาเสพติด ผู้มีอิทธิพล
เบอร์นี้เลยครับ สายตรงถึงหูท่านเลย

เจ๋ง
[/b]

... My Life is One Big Dream !!! ...

... Jๅuคื๐ชีวิ๓ ... ชีวิ๓คื๐Jๅu ... บัu๑ๅลสุv ...

... คuโง่จ:Iห็uปัญxาทุกครั้งที่มีโอกาศ คuฉลาดจ:Iห็uปัญxาIป็uโoกาศIสมo ...
shiro_sung
Full Member

ดีใจได้เล่น K-5 Ibanez

shiro_sung@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2009, 03:57:02 PM »

แจ่มเลยครับ Kray ท่านนี้ได้ยินชื่อทางข่าวบ่อย ๆ เหมือนกันนะครับ อย่างน้อยตำรวจดี ๆ ทำเพื่อประชาชนก็ยังมีตัวตนอยู่  ร้องไห้

" จงอย่าไปตามที่ทางนำพาไป แต่ไปยังที่ที่ยังไม่มีทางเดิน และสร้างรอยเท้าของตนเอง"
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
หนองแขม 52 เว็บบอร์ด, Nk52 webboard  |  หมวด ชิว ชิว  |  มีลิงค์อยากอวด  |  หัวข้อ: เบอร์โทร พ.ต.ท. อัศวิน ขวัญเมือง ตำรวจดีก็มีนะครับ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »